AWASA

D 5 Sadaam Water Supply L Sanitation Asthority
IS0 9001:2015 Certified

\ TAARIFA KWA UMMA

KUKOSEKANA KWA HUDUMA YA MAJI KWA WAKAZI
WANAOHUDUMIWA NA TENKI LA CHANGANYIKENI

23/9/2024

Mamlaka ya Maijisafina Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
inapenda kuwataarifu Wananchi na Wakazi wa wateja wanaopata
huduma kupitia tenki la Maji Changanyikeni kuwa, kutakuwa na ukosefu
wa huduma ya maji kwa muda wa saa 10, siku ya Jumatatu, 23/09/2024
kuanzia saa 7 Mchana hadi 5 Usiku.

Sababu:
Kuruhusu matengenezo katika kituo cha kusukuma maji cha Changanyikeni.

Maeneo yatakayoathirika ni:
Mtipesa, West River, Down Hill, Camp Verde, Barabara ya Shule, Lastanza,
Hekima, Precious, Camp Stone, Goba Hill, Sunset Close, Kachembele,

Kantina, Shama, Magufuli, Mji Mpya Barrier na Ng’‘ambo ya Mto

DAWASA inaomba hadké kwa usumbufu ataaéao/woée;a

0800110064 (Bure) au 0735 202 121 (WhatsApp tu)

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano

OO O Odawasatz @www.dawasa.cotz



